- เกี่ยวกับโรงเรียน
- ผู้บริหารและคณาจารย์
- คณะกรรมการสถานศึกษา
- ผู้อำนวยการ
- รองผู้อำนวยการ
- ผู้ช่วยผู้อำนวยการ
- กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
- กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
- กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
- กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
- กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
- กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
- กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตรและเทคโนโลยี
- กลุ่มสาระการเรียนรู้พิเศษโปรแกรมธุรกิจอุตสาหกรรม
- กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
- งานแนะแนว
- งานคอมพิวเตอร์
- เจ้าหน้าที่สำนักงาน
- โครงสร้างหลักสูตร
- งานกลุ่มสาระการเรียนรู้
- กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
- กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
- กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
- กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
- กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
- กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
- กลุ่มสาระการเรียนรู้พิเศษโปรแกรมธุรกิจอุตสาหกรรม
- กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
- กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
- งานแนะแนว
- งานคอมพิวเตอร์
- ศูนย์พัฒนาการเรียนการสอน
- เกี่ยวกับนักเรียน
- แหล่งเรียนรู้ภายในโรงเรียน
- ข่าว/กิจกรรม
- คณะกรรมการ 5 องค์กรหลัก
- โรงเรียนเครือข่ายเตรียมน้อม
- โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
- โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี
- โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ปทุมธานี
- โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์
- โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า กบินทร์บุรี
- โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นครราชสีมา
- โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
- โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากุนนที
>> กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ <<
ฺิชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
ว23102 วิชาวิทยาศาสตร์พื้นฐาน
ว20206 วิชาวิทยาศาสตร์เพิ่มเติม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
ว30225 วิชาเคมี
ว30229 วิชาเคมี
ว30205 วิชาฟิสิกส์เพิ่มเติม
ว30206 วิชาฟิสิกส์เพิ่มเติม
วิชาชีวะ ม.6 เทอม 2
�
>> กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย� <<
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
ท33203 วิชาภาษาไทย (อ.อนันต์)
ท33102 วิชาภาษาไทย (อ.ณัฐดนัย)
ท32202 วิชาภาษาไทยเสริม
วิชาภาษาไทย (อ.ณัฐทยา)
�
�
>> กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ <<
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
ค22202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม (ม.2)
ค23101 คณิตศาสตร์
ค23102 คณิตศาสตร์ ค23201
ค23202
ค23102 คณิตศาสตร์ (อ.ขวัญใจ) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
�
>> กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ <<
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
วิชาประวัติศาสตร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
ส33102 วิชาประวัติศาสตร์ไทย4 (อ.ภัทชรีพร)
ส33102 วิชาประวัติศาสตร์ไทย4 (อ.ธนาธิป,อ.สุพัตรา)
ส33242 วิชาเศษฐกิจโลกในยุคปัจจุบัน�
ส30231 วิชาสังคมเพื่อพัฒนาผลสัมฤทธิ์(อ.กิตติเกียรติ)
�
�
>> กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ <<
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อ23102 ภาษาอังกฤษพื้นฐาน6 (อ.บะฮ์รียะฮ์)
อ23102 ภาษาอังกฤษพื้นฐาน6 (อ.นันทนัช)
ญ23202 วิชาภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น6
จ23202 วิชาภาษาจีน4 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
อ33102 ภาษาอังกฤษ 6 (อ.นันทนัช)
อ33102 ภาษาอังกฤษ 6 (อ.สรัญญา)
อ30214 ภาษาอังกฤษอ่าน เขียน (อ.ชนิดาภา)
�
�
>> กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี <<
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
ง31101 (อ.นวรัตน์)
ง33102 วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี(งานคอม)3
ง30225 วิชาโครงงานคอมพิวเตอร์
ง30229 วิชาการประกอบคอมพิวเตอร์เบื้องต้น
�
>> กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ <<
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
ศ21101 , ศ21102 วิชาดนตรี นาฏศิลป์ (อ.อานนท์)
ศ20235 ดนตรีสากลและการขับร้อง�
ศ23101 ทัศน์ศิลป์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
ศ30222 , ศ30223 วรรณคดีการละคร1,2 (อ.สรัญญา,หทัยรัตน์)
ศ31101 , ศ31102 วิชานาฏศิลป์1,2 (อ.หทัยรัตน์)
�
>> กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา <<
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
พ23104 วิชาบาสเก็ตบอล
>> โปรแกรมพิเศษธุรกิจ <<
ง30250 วิชาภาษาอังกฤษสำหรับงานสำนักงาน�
>> กิจกรรมชุมนุม <<
กิจกรรมชุมนุมชิวสกรีนกิจกรรมชุมนุมนักข่าวTUNS
กิจกรรมชุมนุมสารพัดอาชีพ
กิจกรรมชุมนุมอชท
กิจกรรมชุมนุมวงโยธวาทิต
กิจกรรมชุมนุมสร้างสรรค์กัลปพฤกษ์
กิจกรรมชุมนุมหมอภาษา
กิจกรรมชุมนุมวุ้นแฟนซี
�
�
>> กิจกรรมแนะแนว <<
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
>>�กิจกรรมลูกเสือ�<<
Tel : 02-3830166 Fax : 02-3830057 e-mail : info@tuns.ac.th
Powered by Computer Team